ติดต่อสมาคมฯ

ที่อยู่ : 7 พหลโยธิน ซอย 5 (ราชครู) แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพฯ 10400 ADDRESS : 7 Soi Rajakru Phaholyothin Road, Samsennai Phayathai, Bangkok 10400

โทรศัพท์ (TEL) : 0-2279-3621, 0-2619-7753, 08-9679-6913 โทรสาร (FAX) : 0-2619-7752 เว็บไซต์ (WEBSITE) : http://gsd.in.th/ อีเมล (E-MAIL) : gsdathailand@gmail.com

เพจเฟสบุ๊ค (FACEBOOK PAGE) : http://www.facebook.com/GSDAThailand/ ช่องยูทูป (YOUTUBE CHANNEL) : http://www.youtube.com/channel/UCqs68CzaOllQDLclOMQvdXw

หมายเหตุ : สุนัขพันธุ์ "อัลเซเชียน", "เยอรมันเชพเพอด", "เยอรมันเชพเพิร์ด", "เยอรมันเชฟเฟิร์ด", "เยอรมันเชเพิร์ด" และ พันธุ์ "เยอรมันเช็พเพอด" เป็นสุนัขพันธุ์เดียวกันค่ะ

สมาคมผู้เลี้ยงสุนัขพันธุ์เยอรมันเช็พเพอดแห่งประเทศไทย (ส.ส.ย.ท.) มีหน้าที่เผยแพร่ข้อมูล ความรู้ความเข้าใจ และข่าวสารต่าง ๆ เกี่ยวกับสุนัขพันธุ์เยอรมันเช็พเพอด (คนไทยนิยมเรียกว่า อัลเซเชียน) และดูแลจัดการออกใบพันธุ์ประวัติ (ใบเพดดิกรี) ของสุนัขพันธุ์นี้อย่างเป็นระบบ

สมาคมผู้เลี้ยงสุนัขพันธุ์เยอรมันเช็พเพอดแห่งประเทศไทย (ส.ส.ย.ท.) เป็นสมาชิกของ Weltunion der Vereine für Deutsche Schäferhunde หรือ W.U.S.V. (สมาชิกภาคีสหพันธสมาคมสุนัขพันธุ์เยอรมันเช็พเพอดโลก) กรุณาดูรายละเอียดได้ที่ http://www.wusv.de/1181/?L=%22%3Dmar%C3%AF%C2%BF%C2%BDY%C3%AF%C2%BF%C2%BD

ครีเอทีฟคอมมอนส์

Creative Commons Licence

Except where otherwise noted, content on this site is licensed under a Creative Commons Attribution, Non-Commercial, No Derivative Works CC BY-NC-ND Licence.

ครีเอทีฟคอมมอนส์

สัญญาอนุญาตของครีเอทีฟคอมมอนส์
ผลงานนี้ โดย สมาคมผู้เลี้ยงสุนัขพันธุ์เยอรมันเช็พเพอดแห่งประเทศไทย ใช้สัญญาอนุญาตของครีเอทีฟคอมมอนส์แบบ แสดงที่มา-ไม่ใช้เพื่อการค้า-ไม่ดัดแปลง 3.0 ต้นฉบับ.
อยู่บนพื้นฐานของงานที่ gsd.in.th.
การอนุญาตนอกเหนือจากที่ระบุไว้ในสัญญาอนุญาตนี้ อาจมีอยู่ที่ gsd.in.th

Syndicate

Subscribe to Syndicate

Upcoming Events

Pedigree Puppies

Pedigree puppies registered with German Shepherd Dog Association of Thailand
Please contact the breeders directly (See at Kennel Directory)

Last Updated at 1 August 2018

May 2018

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Wesly von der Orangerie Daisy von der Werther-Mühle 13/05/2018 0 4
น.พ.วิฤทธิ์ ตันติไชยากุล
(W.T.Banpong)
Figo von der Pakchong Audi vom W.T.Banpong 09/05/2018 6 1
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
Yooting vom Karsemlit Conny vom Nan & Nice 08/05/2018 2 6
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
Yooting vom Karsemlit Dena vom Nan & Nice 06/05/2018 3 4
ร.อ.กิรทัต นีระเสน
(Korat Shepherd)
Anton vom Emkendorfer Park Connie vom Muangling 06/05/2018 3 1
คุณประสิทธิ์ บำรุงธรรม
(P.S.Buriram)
Alex vom Barkland Bana vom P.P.Surin Club 05/05/2018 3 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Wesly von der Orangerie *Glucose vom Branch Mark 05/05/2018 0 5
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Eros di Casa Massarelli Dao von der Werther-Mühle 03/05/2018 4 3
คุณพิชามญชุ์ ช่วยตะคุ
(Black Brown)
Bright vom Branch Mark I-da von der Pakchong 02/05/2018 2 4

April 2018

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Unox vom S.K.Farm Cara vom Pu Nakhonprathom 29/04/2018 3 2
คุณพิชามญชุ์ ช่วยตะคุ
(Black Brown)
Bright vom Branch Mark Dana vom Kittinapa Kennel 28/04/2018 3 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Wesly von der Orangerie *Xamora de Intercanina 25/04/2018 2 6
คุณอภิสิทธิ์ นิตย์ลาภ Zoko Emsi-Haus Cita vom Bantum House 25/04/2018 1 0
คุณธนากร เวชสิทธิ์
(Thanasap Garden)
Western vom Branch Mark Chakira vom Thanasap Garden 22/04/2018 1 2
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Gommez von Aducht Ida vom Nan & Nice 20/04/2018 2 2
คุณวิจิตร แสนเจ๊ก
(Bantum House)
Pacco Emsi-Haus Alice vom Bantum House 20/04/2018 3 2
คุณไตรรัตน์ รัตนจันทร์ Tonny vom Streek Anka vom Chang 17/04/2018 3 6
คุณวิจิตร แสนเจ๊ก
(Bantum House)
Pacco Emsi-Haus Anna vom Bark Land 15/04/2018 2 3
คุณนครินทร์ หอมหวล
(Nakarin Farm)
Dack vom Nakarin Farm Gift vom Nakarin Farm 07/04/2018 5 2
คุณวิเชษฐ์ ทองเต็มภาชน์
(Hunter Dog)
Hogen von der Pakchong Nanzy vom Hunter Dog 06/04/2018 1 1
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Xeres von Bad-Boll Guitar vom Branch Mark 02/04/2018 5 4
คุณวิเชษฐ์ ทองเต็มภาชน์
(Hunter Dog)
Iron vom Hunter Dog Fendy Team von Helden 01/04/2018 1 3
คุณมงคล บุญมาก
(โชคมงคล แคนแนล)
Tevez von Aducht Chloe vom Tanakit Farm 01/04/2018 3 6

March 2018

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณมโนราช ทวีศรี
(โกล์เด้นฮิล เยอรมันฯ)
Aik z Doliny Lubjank Dascha z. Krainu Tura 31/03/2018 1 6
คุณพายุ ดามาพงษ์
(T.P.Chaiyaphum)
*Yes degli Achei Google vom T.P.Chaiyaphum 30/03/2018 2 1
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
Xandro vom Nimbus Honey vom Kusuman Farm 26/03/2018 4 5
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
Tonny vom Streek *Argira vom Chuenchom Farm 22/03/2018 5 4
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
Xandro vom Nimbus Hope vom Kusuman Farm 21/03/2018 4 6
คุณภาณุ อินยะโพธิ์ Adam vom Super Dog Kennel Thalia von Gebrüder Grimm 20/03/2018 2 1
คุณวรวุฒิ เล้าเจริญชัย
(Richy Club)
*Nemo von der Schmiede *Great vom Branch Mark 18/03/2018 2 3
คุณปรีชา ปวิดาภา
(P.P.Luengnoktha)
*Libero von Aducht Jissy vom P.P.Luengnoktha 17/03/2018 2 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Eros di Casa Massarelli Bam vom Branch Mark 16/03/2018 3 4
คุณอครณเดช สารฤทธิ์
(ปีโป้ ฟาร์ม)
*Xeres von Bad-Boll Cora vom R.C.Club 11/03/2018 7 2
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
Xandro vom Nimbus Hobby vom Kusuman Farm 10/03/2018 5 4
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
Tevez von Aducht *Zelli von der Werther Mühle 09/03/2018 1 0
คุณบัณฑิต สลุปพล
(Bandit Buriram)
Sonar Emsi-Haus Boka vom Bandit Buriram 09/03/2018 1 0
คุณศิฆายุ เทพวงษ์
(Noah Kennel)
Victor vom Branch Mark Quency vom Nan & Nice 09/03/2018 3 4
คุณธนวัฒน์ สุนทรนนท์
(Muangkorn Farm)
Dack vom Nakarin Farm Engie von der Pakchong 09/03/2018 2 2
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
Tevez von Aducht *Lexy von Hamyar 06/03/2018 3 3
คุณปรีชา ปวิดาภา
(P.P.Luengnoktha)
*Wesly von der Orangerie Olan vom P.P.Luengnoktha 03/03/2018 5 3
คุณปรีชา ปวิดาภา
(P.P.Luengnoktha)
*Gainsbar des Hauts de Fentanines Babca vom Rocket Kennel 03/03/2018 5 4
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
Tevez von Aducht Berta vom Emkendorfer Park 01/03/2018 4 3
คุณประสิทธิ์ บำรุงธรรม
(P.S.Buriram)
Jumbo Emsi-Haus Optima Emsi-Haus 01/03/2018 2 4
คุณวิชัย คำบุศย์
(เฮ้าส์ คำบุศย์)
*Kimo vom Schloß Rügland Aura vom Barkland 01/03/2018 2 1

February 2018

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
Tevez von Aducht Uska vom Emkendorfer Park 28/02/2018 2 2
คุณสุรัตน์ วงศ์ชาญศิลป์
(Champ Kennel)
Amani vom R.C.Club Coffi vom R.C.Club 27/02/2018 2 1
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
Tevez von Aducht *Venta von der Pakchong 21/02/2018 0 4
คุณสุเทพ จันทร์แจ่มใส
(Thongthai Tour Farm)
*Gainsbar des Hauts de Fentanines Anke vom Ta Farm 20/02/2018 1 0
คุณประสิทธิ์ บำรุงธรรม
(P.S.Buriram)
*Master Terra Silva Aungpao vom Barkland 17/02/2018 1 3
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Hado vom Chareondewan Mara vom Nan & Nice 12/02/2018 1 1
คุณวรวุฒิ เล้าเจริญชัย
(Richy Club)
*Justus vom Haus Dexel *Lea von der Plassenburg 10/02/2018 5 3
คุณวิจิตร แสนเจ๊ก
(Bantum House)
*Nemo von der Schmiede Malta Haus Bifo 10/02/2018 4 1
คุณสมพงษ์ ทวีโล
(Taweelo Farm)
Eddy vom Bauernhof Anny vom Pink Daimond 06/02/2018 2 3
คุณคมกฤช เหลืองละออ Roddick vom Kusuman Farm Arrila vom Rocket Kennel 05/02/2018 2 2
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Xara de Intercanina 02/02/2018 1 3
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli Gabiy Fabare Bohemia 01/02/2018 0 7
คุณจิรวัฒน์ วิเศษ
(Wiset Farm)
*Yes degli Achei K-Wanta Feetback 01/02/2018 2 3
จ.อ.อเนก เปียจำปา
(J.I.P.Farm)
*Xeres von Bad-Boll Kiwi von der Pakchong 01/02/2018 2 5

January 2018

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณชัยโรจน์ รุ่งเมธีวิวัฒน์
(Best Changrai)
Fefa vom Audtarapon Guide vom Best Changrai 30/01/2018 4 1
คุณประสิทธิ์ ลีโย
(P.N.Farm Burirum)
*Kimo vom Schloß Rügland Assi vom P.P.Surin Club 30/01/2018 5 0
คุณไวพจน์ แพงมา
(ขอนแก่น จี.เอส.ดี.)
*Gainsbar des Hauts de Fentanines Dell vom Kittinapa Kennel 28/01/2018 2 3
คุณมโนราช ทวีศรี
(โกล์เด้นฮิล เยอรมันฯ)
Guinness Ira Facta Hugo vom Kusuman Farm 27/01/2018 0 2
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Zafiro vom Suentelstein *Weinona von Lacroz 27/01/2018 5 2
คุณชัยโรจน์ รุ่งเมธีวิวัฒน์
(Best Changrai)
Carry vom P.Phitsanulok Chalie vom Best Changrai 25/01/2018 3 2
คุณอิทธิพร สุขเกษม
(Triton Farm)
Sonar Emsi-Haus Nina vom Bastaw 18/01/2018 3 5
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Xeres von Bad-Boll Westa vom S.K.Farm 16/01/2018 4 2
คุณสาธิต สุทธิบงกช
(S.T. 90)
*Kimo vom Schloß Rügland JoJo vom S.T. 90 15/01/2018 1 5
จ.อ.อเนก เปียจำปา
(J.I.P.Farm)
*Xeres von Bad-Boll Wicky vom Karsemlit 13/01/2018 4 4
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Wesly von der Orangerie *Walküre vom Kapellenberg 11/01/2018 1 3
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Zafiro vom Suentelstein Yam vom Piyamit 09/01/2018 4 3
คุณพิชามญชุ์ ช่วยตะคุ
(Black Brown)
Iko vom Louis Kennel Ida vom S.Chareon Farm 04/01/2018 7 2
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Ixos de la Citee des Orchidees *Left vom Branch Mark 01/01/2018 3 2

December 2017

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Honda vom Pendler 31/12/2017 8 2
คุณบัณฑิต สลุปพล
(Bandit Buriram)
Zoko Emsi-Haus Conja vom P.P.Surin 28/12/2017 2 2
คุณแสนสุข แสนสีสม
(T.S.Nondindang)
Victor vom Branch Mark Lady vom Kusuman 27/12/2017 4 4
คุณสุขุม แซ่แต้
(New Wave)
*Quasi vom Kurfürstendamm Donus vom New Wave 25/12/2017 1 5
คุณวุฒิ สุธารักษ์
(Rocket Kennel)
*Yes degli Achei Angel vom Rocket Kennel 24/12/2017 0 2
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Symon Di Casa Massarelli *Rika zum Gigelsfelsen 22/12/2017 3 4
คุณสุนทร ชูชัย
(Sunthorn Farm)
Army vom Thanasap Garden Bonny vom Muangkorn Farm 22/12/2017 2 3
คุณอิทธิพร สุขเกษม
(Triton Farm)
Uri von der Salzteichaue Fifi vom Team Panoniansee 16/12/2017 3 0
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
*Kimo vom Schloß Rügland Charon von der Pakchong 15/12/2017 5 2
คุณบรรลัง สินประกอบ *Zafiro vom Suentelstein Ready vom Branch Mark 15/12/2017 1 0
คุณพงษ์ศักดิ์ ศรีสัญญาพานิชย์
(Bangkruai Kennel)
*Rom Splitberg Dana vom Splitberg 09/12/2017 2 0
คุณแสนสุข แสนสีสม
(T.S.Nondindang)
Victor vom Branch Mark Orgus vom Nan & Nice 05/12/2017 3 3
ร.อ.กิรทัต นีระเสน
(Korat Shepherd)
Iko vom Louis Kennel Xanja vom King Phai Farm 04/12/2017 0 1

November 2017

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณสายชล ขันทัง *Johnie vom Branch Mark *Asta von der Pakchong 25/11/2017 3 2
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Libero von Aducht *Trude vom Emkendorfer Park 24/11/2017 3 3
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
Adam vom T.P.GSD.54 Dena vom Nan & Nice 24/11/2017 6 2
คุณธนวัฒน์ สุนทรนนท์
(Muangkorn Farm)
Dack vom Nakarin Farm Clara vom Muangkorn Farm 23/11/2017 0 4
คุณปรีชา ปวิดาภา
(P.P.Luengnoktha)
*Gainsbar des Hauts de Fentanines *Jane vom P.P.Luengnoktha 22/11/2017 0 1
คุณวิจิตร แสนเจ๊ก
(Bantum House)
Pacco Emsi-Haus Alice vom Bantum House 19/11/2017 1 0
คุณวรวุฒิ เล้าเจริญชัย
(Richy Club)
*Yes degli Achei *Babka vom Emkendorfer Park 16/11/2017 5 4
คุณสุดารัตน์ ชาวะหา
(N.T.Ayutthaya Kennel)
*Libero von Aducht B-Rashell vom P.N.Farm 12/11/2017 0 2
คุณโสภณ กิตติวิโรจน์สกุล
(S.K.Farm)
*Kimo vom Schloß Rügland Una vom S.K.Farm 11/11/2017 7 3
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Xeres von Bad-Boll Crisy vom P.P.M.Hatyai 08/11/2017 5 5
คุณวรวุฒิ เล้าเจริญชัย
(Richy Club)
*Yes degli Achei *Chilli vom Emkendorfer Park 08/11/2017 5 3
คุณประสิทธิ์ สำโรง *Yes degli Achei Oil vom P.P.Luengnoktha 07/11/2017 1 0
คุณอนุศาสน์ ทรัพย์ขำ Iko vom Louis Kennel Elda vom P.S.Buriram 07/11/2017 1 1
ส.ต.ต.สิทธิเกียรติ พรมแสง
(อัศวิน)
Victor vom Branch Mark Loda vom P.P.Luengnoktha 06/11/2017 1 2
ส.ต.ต.สิทธิเกียรติ พรมแสง
(อัศวิน)
Norway vom Branch Mark Deddy vom Kittinapa Kennel 05/11/2017 2 3
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Hado vom Chareondewan Gipsy vom Chareondewan 04/11/2017 3 3

October 2017

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณธนาวุฒิ บุ้งทองชัยกิจ
(Thanawut)
*Kimo vom Schloß Rügland Emma vom P.Phitsanulok 26/10/2017 2 4
คุณนเรศ รัศมีจันทร์
(Bauernhof)
Carry vom P.Phitsanulok Donna vom Bauernhof 17/10/2017 1 3
คุณโสภณ กิตติวิโรจน์สกุล
(S.K.Farm)
*Kimo vom Schloß Rügland Amy vom Pendler 14/10/2017 3 4
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Xeres von Bad-Boll Holly vom P.P.M. 14/10/2017 4 0
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Xeres von Bad-Boll Donna vom T.P.Chaiyaphum 14/10/2017 1 3
คุณศิฆายุ เทพวงษ์
(Noah Kennel)
Jakob vom K.B.Farm Quenty vom Nan & Nice 12/10/2017 1 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Grace zur Medbacher Mühle 10/10/2017 1 4
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Zafiro vom Suentelstein Fara vom P.P.M. 10/10/2017 0 2
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Greif von der Grafenburg Gana von der Pakchong 07/10/2017 3 3
คุณวรวุฒิ เล้าเจริญชัย
(Richy Club)
*Yes degli Achei *Great vom Branch Mark 07/10/2017 1 0

September 2017

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Greif von der Grafenburg Nanda vom Nan & Nice 30/09/2017 3 0
คุณพรธวัช เพ่งศรี
(Sankampang GSD)
*Groovy di Casa Massarelli Rapunfel vom Gerruder Grimn 28/09/2017 1 5
คุณจิรวัฒน์ วิเศษ
(Wiset Farm)
Sonar Emsi-Haus Ferbi vom Wiset Farm 20/09/2017 1 1
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
*Rom Splitberg Michell vom Karsemlit 20/09/2017 5 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Libero von Aducht *Gyro vom Branch Mark 13/09/2017 7 4
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Wesly von der Orangerie *Mega vom Branch Mark 09/09/2017 1 2
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Zafiro vom Suentelstein *Argira vom Chuenchom Farm 09/09/2017 4 1
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Yes degli Achei *Zelli von der Werther Mühle 09/09/2017 2 4
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Xeres von Bad-Boll Cora vom R.C.Club 02/09/2017 2 2
คุณแฉล้ม เขียนโคกกรวด
(ฟีฟ่าวัน โคราช)
Victor vom Branch Mark Wandy vom Nan & Nice 01/09/2017 4 4
คุณนครินทร์ หอมหวล
(Nakarin Farm)
Dack vom Nakarin Farm Gift vom Nakarin Farm 01/09/2017 3 4

August 2017

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณมงคล บุญมาก
(โชคมงคล แคนแนล)
*Greif von der Grafenburg Hemy von der Pakchong 31/08/2017 2 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Eros di Casa Massarelli *Emeli von der Schanzlache 31/08/2017 1 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Wesly von der Orangerie *Lucy vom Branch Mark 22/08/2017 2 5
คุณแสนสุข แสนสีสม
(T.S.Nondindang)
Victor vom Branch Mark Ego vom Thanaphon 20/08/2017 2 5
คุณจิรวัฒน์ วิเศษ
(Wiset Farm)
Sonar Emsi-Haus Cita vom Bantum House 17/08/2017 0 1
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Hoogan degli Achei Benta vom Emkendorfer Park 15/08/2017 4 3
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Greif von der Grafenburg Anke vom Mangkon Kennel 14/08/2017 2 4
คุณจิรวัฒน์ วิเศษ
(Wiset Farm)
Sonar Emsi-Haus K-Wanta Feetback 08/08/2017 2 2
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Libero von Aducht *Jola vom Branch Mark 08/08/2017 0 1

July 2017

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณสุขุม แซ่แต้
(New Wave)
*Quasi vom Kurfürstendamm Fuzo vom New Wave 28/07/2017 2 1
คุณชัยโรจน์ รุ่งเมธีวิวัฒน์
(Best Changrai)
Carry vom P.Phitsanulok Chalie vom Best Changrai 20/07/2017 4 1
คุณชัยโรจน์ รุ่งเมธีวิวัฒน์
(Best Changrai)
Fefa vom Audtarapon Guide vom Best Changrai 20/07/2017 5 1
คุณประสิทธิ์ บำรุงธรรม
(P.S.Buriram)
*Master Terra Silva Aungpao vom Barkland 18/07/2017 1 2
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
Bobby vom Nan & Nice Beta vom Nan & Nice 13/07/2017 3 5
คุณแสนสุข แสนสีสม
(T.S.Nondindang)
Victor vom Branch Mark Yelena vom Kusuman Farm 09/07/2017 6 0
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Xeres von Bad-Boll *Cora vom Team Zellwaldrand 06/07/2017 2 3
คุณธนภณ ธนะสีรังกูร
(Thanaphon Farm)
*Hoogan degli Achei Zoda vom R.C.Club 01/07/2017 1 2

June 2017

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Zorro Di Casa Massarelli *Glucose vom Branch Mark 27/06/2017 2 2
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Zafiro vom Suentelstein Westa vom S.K.Farm 22/06/2017 2 2
คุณนครินทร์ หอมหวล
(Nakarin Farm)
Lenso vom R.C.Club Evita vom N & T Farm 21/06/2017 3 2
คุณกฤษดา เกษมเปรมจิต
(K.S.Pattaya)
*Hoogan degli Achei Xandra vom Kingphai Haus 16/06/2017 0 4
คุณสมพงษ์ ทวีโล
(Taweelo Farm)
Eddy vom Bauernhof Anny vom Pink Daimond 05/06/2017 4 2
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Xeres von Bad-Boll Jakimo vom Zellwaldrand 05/06/2017 2 5

May 2017

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณวิจิตร แสนเจ๊ก
(Bantum House)
Pacco Emsi-Haus Anna vom Bark Land 31/05/2017 2 2
คุณสุดารัตน์ ชาวะหา
(N.T.Ayutthaya Kennel)
*Xeres von Bad-Boll B-Rashell vom P.N.Farm 26/05/2017 3 2
คุณบัณฑิต สลุปพล
(Bandit Buriram)
Alex vom Barkland Anne vom Hundchen Farm 20/05/2017 3 2
คุณสุลาภ บัวชื่น
(Maryland Songkhla)
Wegus vom Branch Mark Honey vom Maryland Songkhla 20/05/2017 1 2
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
Adam vom T.P.GSD.54 Conny vom Nan & Nice 13/05/2017 2 1
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
Xandro vom Nimbus Hope vom Kusuman Farm 11/05/2017 3 2
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Hoogan degli Achei *Jola vom Finkenschlag 01/05/2017 4 5

April 2017

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
Xandro vom Nimbus Honey vom Kusuman Farm 30/04/2017 3 1
คุณสายชล ขันทัง *Johnie vom Branch Mark Oprah vom Branch Mark 27/04/2017 0 2
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Gold vom Nan & Nice Tata vom Nan & Nice 23/04/2017 4 1
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Harko vom Nan & Nice Ongus vom Nan & Nice 23/04/2017 4 3
คุณธีราวุธ นิตย์ลาภ
(D_Land)
*Xeres von Bad-Boll Dalen vom P.S.Buriram 20/04/2017 5 3
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Faro Del Monte Poliziano Lara von der Pakchong 17/04/2017 4 3
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Hoogan degli Achei *Joice vom Finkenschlag 16/04/2017 2 4
คุณอลงกรณ์ จันทร์ทอง
(S.C.ราชบุรี)
Catier vom Thanchai Anny vom A.P.T.Chombung 16/04/2017 2 2
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Xeres von Bad-Boll Holly vom P.P.M. 16/04/2017 2 3
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Zafiro vom Suentelstein Fara vom P.P.M. 16/04/2017 0 2
น.พ.วิฤทธิ์ ตันติไชยากุล
(W.T.Banpong)
Figo von der Pakchong Audi vom W.T.Banpong 16/04/2017 3 2
คุณนิวัติ มาลัย
(R.M.Kennel)
*Xeres von Bad-Boll Enchi von der Pakchong 14/04/2017 0 1
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Canto vom Pu Nakhonprathom Nindy vom Nan & Nice 12/04/2017 1 4
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Hado vom Chareondewan Gipsy vom Chareondewan 09/04/2017 4 1
คุณพายุ ดามาพงษ์
(T.P.Chaiyaphum)
*Quattro vom Streek *Sela vom R.C.Club 04/04/2017 1 3
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Quattro vom Streek *Qeen vom R.C.Club 01/04/2017 4 0
คุณธนภณ ธนะสีรังกูร
(Thanaphon Farm)
*Justus vom Haus Dexel Nacha von der Pakchong 01/04/2017 3 2
คุณมโนราช ทวีศรี
(โกล์เด้นฮิล เยอรมันฯ)
Aik z Doliny Lubjank Dascha z. Krainu Tura 01/04/2017 3 2

March 2017

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
*Joop vom Casselswald *Zoraja von der Grafenburg 30/03/2017 4 1
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Gold vom Nan & Nice Tina vom Nan & Nice 26/03/2017 5 2
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Zorro Di Casa Massarelli *Hiclass vom Branch Mark 25/03/2017 1 1
คุณสายชล ขันทัง *Johnie vom Branch Mark *Asta von der Pakchong 17/03/2017 2 1
คุณวิจิตร แสนเจ๊ก
(Bantum House)
Pacco Emsi Haus Aida vom Bark Land 16/03/2017 2 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Yacco von der Freiheit Westerholt *Jola vom Branch Mark 15/03/2017 1 0
คุณประสิทธิ์ บำรุงธรรม
(P.S.Buriram)
Alex vom Barkland Anny vom P.S.Buriram 15/03/2017 0 2
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Gold vom Nan & Nice Quicy vom Nan & Nice 15/03/2017 1 1
คุณณรงค์รักษ์ เอกสิทธินิกุล
(Haus Shepler)
*Yacco von der Freiheit Westerholt Ida vom Nan & Nice 13/03/2017 5 5
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Gold vom Nan & Nice Voly vom Nan & Nice 13/03/2017 2 2
คุณปรีชา มีเย็น
(P.Phitsanulok)
*Kimo vom Schloß Rügland Alisa vom Fanta 12/03/2017 1 3
คุณสุธินี รันตศรี
(Sutinee)
Adam vom T.P.GSD.54 Emy vom Sutinee 10/03/2017 6 2
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Faro Del Monte Poliziano Lean vom Elbe-Saale-Winkel 09/03/2017 5 5
คุณนครินทร์ หอมหวล
(Nakarin Farm)
Lenso vom R.C.Club Batty vom Nakarin Farm 05/03/2017 2 6
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Bobby vom Nan & Nice Wansa vom Nan & Nice 04/03/2017 4 1
คุณพงษ์ศักดิ์ ศรีสัญญาพานิชย์
(Bangkruai Kennel)
*Pakros vom Pendler Dana vom Splitberg 03/03/2017 2 3
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Bobby vom Nan & Nice Wandy vom Nan & Nice 02/03/2017 4 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Ixos de la Citee des Orchidees *Left vom Branch Mark 01/03/2017 3 3

February 2017

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
Xandro vom Nimbus Hobby vom Kusuman Farm 27/02/2017 5 5
คุณวรวุฒิ เล้าเจริญชัย
(Richy Club)
*Zafiro vom Suentelstein *Great vom Branch Mark 26/02/2017 1 0
คุณสกล วรรณพงษ์ *Faro Del Monte Poliziano Vaza vom R.C.Club 24/02/2017 1 5
คุณพายุ ดามาพงษ์
(T.P.Chaiyaphum)
*Zafiro vom Suentelstein Fanta vom T.P.Chaiyaphum 24/02/2017 1 1
คุณประสิทธิ์ บำรุงธรรม
(P.S.Buriram)
Alex vom Barkland Xita vom R.C.Club 22/02/2017 2 4
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Netzer von Aducht *Emeli von der Schanzlache 21/02/2017 3 1
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Faro Del Monte Poliziano *Vanta von der Pakchong 19/02/2017 3 3
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Pakros vom Pendler *Rika zum Gigelsfelsen 17/02/2017 4 3
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
Carlos von der Pakchong Kelly vom P.P.M. Hatyai 15/02/2017 4 5
คุณอัมพร โอนอ่อน
(เอ.พี.ที.จอมบึง)
Carter vom Thamai GSD Enna vom R.C.Club 13/02/2017 0 1
คุณศิฆายุ เทพวงษ์
(Noah Kennel)
Jakob vom K.B.Farm Quenty vom Nan & Nice 11/02/2017 4 3
คุณศิฆายุ เทพวงษ์
(Noah Kennel)
Champion vom K.B.Farm Quency vom Nan & Nice 07/02/2017 7 3
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Marlo von Baccara *Grace zur Medbacher Mühle 02/02/2017 5 1

January 2017

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณธนาวุฒิ บุ้งทองชัยกิจ
(Thanawut)
*Kimo vom Schloß Rügland *Cony von der Pakchong 31/01/2017 2 5
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Faro Del Monte Poliziano Laika von der Pakchong 30/01/2017 8 3
คุณพิชามญชุ์ ช่วยตะคุ
(Pichamon Kennel)
Colt vom P.P.M.Hatyai Ida vom S.Chareon Farm 28/01/2017 0 2
คุณคมน์ธรณ์ มีพร้อม
(KM1 Team)
Arther vom Chuenchom Farm Connie vom P.P.M.Hatyai 28/01/2017 5 4
คุณพงษ์ศักดิ์ ศรีสัญญาพานิชย์
(Bangkruai Kennel)
*Hoogan degli Achei Claudia Splitberg 25/01/2017 2 0
น.ต.ภาณุ หริคำภา
(Phakin)
*Gusto vom Shappanya Holly vom K.B.Farm 23/01/2017 7 3
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Gusto vom Shappanya Ezza vom Yala 20/01/2017 5 2
คุณประสิทธิ์ บำรุงธรรม
(P.S.Buriram)
Iko vom Louis Kennel Aungpao vom Barkland 13/01/2017 3 0
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Wesly von der Orangerie *Trude vom Emkendorfer Park 11/01/2017 4 4
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Xeres von Bad-Boll *Argira vom Chuenchom Farm 07/01/2017 1 3
คุณแสนสุข แสนสีสม
(T.S.Nondindang)
*Justus vom Haus Dexel Ego vom Thanaphon 06/01/2017 4 4
คุณมโนราช ทวีศรี
(โกล์เด้นฮิล เยอรมันฯ)
Guinness Ira Facta Hugo vom Kusuman Farm 05/01/2017 1 0
คุณปรีชา ปวิดาภา
(P.P.Luengnoktha)
*Gainsbar des Hauts de Fentanines *Wappy de Intercanina 05/01/2017 2 7
ดร.นพดล สมยานนทนากุล
(แสงดาว แคนแนล)
*Tuareg vom Burg Tiersperg *Baika von der Emsaue 02/01/2017 3 3
คุณวิจิตร แสนเจ๊ก
(Bantum House)
*Faro Del Monte Poliziano Malta Haus Bifo 01/01/2017 2 3
คุณอิทธิพร สุขเกษม
(Triton Farm)
Latin vom North East Dog Nina vom Bastaw 01/01/2017 4 6
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Bobby vom Nan & Nice Sindy vom Nan & Nice 01/01/2017 0 2

December 2016

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณกฤษดา เกษมเปรมจิต
(K.S.Pattaya)
*Justus vom Haus Dexel Xarin vom Kingphai Haus 31/12/2016 3 3
คุณวุฒิ สุธารักษ์
(Rocket Kennel)
*Gainsbar des Hauts de Fentanines Angel vom Rocket Kennel 29/12/2016 5 1
คุณจิรวัฒน์ วิเศษ
(Wiset Farm)
*Faro Del Monte Poliziano K-Wanta Feetback 29/12/2016 3 1
คุณจิรวัฒน์ วิเศษ
(Wiset Farm)
Lexus vom Bastaw Ferbie vom Wiset Farm 27/12/2016 0 2
คุณชัยโรจน์ รุ่งเมธีวิวัฒน์
(Best Changrai)
Fefa vom Audtarapon Alice vom Bavernhof 25/12/2016 1 3
คุณชัยโรจน์ รุ่งเมธีวิวัฒน์
(Best Changrai)
Carry vom P.Phitsanulok Candy vom Audtarapon 15/12/2016 2 1
คุณเจษฎา คลังเพชร
(พิจิตร จี.เอส.ดี.)
*Kimo vom Schloß Rügland Dimka vom P.Phitsanulok 11/12/2016 1 4
คุณวิโรจน์ วงศ์วิชยาภรณ์
(The Pet Farm)
*Xeres von Bad-Boll Labell vom Sutinee 10/12/2016 0 3
คุณวีรพล กิตติพิบูลย์
(เค-เคไนน์)
*Justus vom Haus Dexel *Melly von der Ostfriesischen Thingstätte 09/12/2016 1 3
คุณวิจิตร แสนเจ๊ก
(Bantum House)
Lexus vom Bastaw Alice vom Bantum House 09/12/2016 3 2
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Xeres von Bad-Boll *Cora vom Team Zellwaldrand 08/12/2016 1 1
คุณสมพร สุกใส
(Pakkhlong Kennel)
Zombi vom R.C.Club Cindy von der Pakkhlong 06/12/2016 3 5
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Walküre vom Kapellenberg 06/12/2016 1 8
คุณสายชล ขันทัง Carry vom P.Phitsanulok Daeam vom Arnltaraphon 05/12/2016 1 2

November 2016

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณพงษ์ศักดิ์ ศรีสัญญาพานิชย์
(Bangkruai Kennel)
*Justus vom Haus Dexel Bella vom P.P.M.Hatyai 25/11/2016 5 2
คุณธนันชัย นิลกลาง
(Thananchai Farm)
Escort vom P&T Yala Kennel Miny vom North Eastern Dog 24/11/2016 5 1
คุณกฤษดา เกษมเปรมจิต
(K.S.Pattaya)
*Xeres von Bad-Boll Xandra vom Kingphai Haus 22/11/2016 1 5
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
*Justus vom Haus Dexel Charin von der Pakchong 21/11/2016 3 6
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
Magnum vom Kusuman Farm Conny vom Nan & Nice 14/11/2016 0 1
คุณโสภณ กิตติวิโรจน์สกุล
(S.K.Farm)
*Kimo vom Schloß Rügland Amy vom Pendler 11/11/2016 8 2
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Xeres von Bad-Boll Crisy vom P.P.M.Hatyai 07/11/2016 0 2
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Dana von der Hopfenhalle 03/11/2016 4 1
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Faro Del Monte Poliziano Uska vom Emkendorfer Park 03/11/2016 0 3
คุณมงคล บุญมาก
(โชคมงคล แคนแนล)
*Faro Del Monte Poliziano Hemy von der Pakchong 03/11/2016 4 2
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Xeres von Bad-Boll *Weinona von Lacroz 02/11/2016 2 7
คุณปรีชา ปวิดาภา
(P.P.Luengnoktha)
*Pakros vom Pendler *Jessi vom P.P.Luengnoktha 02/11/2016 1 1

October 2016

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณโสภณ กิตติวิโรจน์สกุล
(S.K.Farm)
*Kimo vom Schloß Rügland Sara vom S.K.Farm 29/10/2016 3 0
คุณปรีชา ปวิดาภา
(P.P.Luengnoktha)
*Pakros vom Pendler *Jane vom P.P.Luengnoktha 28/10/2016 1 6
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Justus vom Haus Dexel *Jola vom Finkenschlag 17/10/2016 3 3
คุณกิตติกร ศรีนัครินทร์
(Kittinapa Kennel)
*Gusto vom Shappanya Honda vom Louis Kennel 06/10/2016 0 1
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Pakros vom Pendler *Joice vom Finkenschlag 05/10/2016 2 1
 

September 2016

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
*Justus vom Haus Dexel Mint vom Karsemlit 30/09/2016 3 2
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
Xeres von Bad-Boll Cora vom Bauernhof 28/09/2016 2 3
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Hoogan degli Achei Geda von der Pakchong 25/09/2016 2 9
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Lucy vom Branch Mark 25/09/2016 2 0
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Honda vom Pendler 24/09/2016 4 1
คุณนครินทร์ หอมหวล
(Nakarin Farm)
Gold vom Nakarin Farm Eline vom Kusuman Farm 23/09/2016 5 1
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Boss vom Chareondewan Mara vom Nan & Nice 21/09/2016 1 0
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Amway vom Branch Mark 19/09/2016 1 0
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Unox vom S.K.Farm Gipsy vom Chareondewan 19/09/2016 0 1
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Nando vom Nan & Nice Jum vom Nan & Nice 18/09/2016 1 3
คุณนครินทร์ หอมหวล
(Nakarin Farm)
Dack vom Nakarin Farm Gig vom Nakarin Farm 14/09/2016 2 0
คุณโสภณ กิตติวิโรจน์สกุล
(S.K.Farm)
*Kimo vom Schloß Rügland Vanda vom S.K.Farm 10/09/2016 6 4
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Indo vom Banrao Ute vom Nan & Nice 08/09/2016 0 3
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Indo vom Banrao Nona vom Nan & Nice 05/09/2016 3 5
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Magnum vom Kusuman Farm Nanear vom Nan & Nice 03/09/2016 3 1
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Faro Del Monte Poliziano Lara von der Pakchong 02/09/2016 5 4
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Record vom Branch Mark 01/09/2016 4 0
คุณประสิทธิ์ ลีโย
(P.N.Farm Burirum)
*Umax vom Pendler Assi vom P.P.Surin Club 01/09/2016 3 3

August 2016

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Jack vom Kusuman Farm Voly vom Nan & Nice 29/08/2016 5 5
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
*Gusto vom Shappanya *Fara vom P.P.M.Hatyai 27/08/2016 4 4
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Magnum vom Kusuman Farm Wansa vom Nan & Nice 22/08/2016 5 2
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Hoogan degli Achei *Zelli von der Werther Mühle 18/08/2016 4 5
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Hoogan degli Achei *Zoey von den zwei Steinen 12/08/2016 1 0
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Faro Del Monte Poliziano Lean vom Elbe-Saale-Winkel 12/08/2016 4 0
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Xara de Intercanina 11/08/2016 6 6
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
Xeres von Bad-Boll Eezza vom Yala 10/08/2016 1 4
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Libero von Aducht *Glucose vom Branch Mark 09/08/2016 2 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Rika zum Gigelsfelsen 08/08/2016 3 3

July 2016

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณชัยโรจน์ รุ่งเมธีวิวัฒน์
(Best Changrai)
Carry vom P.Phitsanulok Cakie vom Best Changrai 15/07/2016 3 0

June 2016

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณสมพงศ์ คำหรรษา Champion vom B.D.Farm Kelly vom P.P.M. 25/06/2016 5 3
คุณเสถียร พัชรพรสกุล
(Piyamit Farm)
Ursus von der Salzteichaue Zari vom Branch Mark 25/06/2016 0 1
คุณอิทธิพร สุขเกษม
(Triton Farm)
Vito zum Gigelsfelsen Fifi vom Team Panoniansee 23/06/2016 3 4
คุณพายุ ดามาพงษ์
(T.P.Chaiyaphum)
*Justus vom Haus Dexel *Sela vom R.C.Club 22/06/2016 1 2
คุณชคปาน กุนาง
(ธนกฤติ ฟาร์ม)
Copter vom V.K.2009 Onny vom Kusuman Farm 16/06/2016 2 3
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Magnum vom Kusuman Farm Oneopen vom Nan & Nice 14/06/2016 7 1
คุณสมพร สุกใส
(Pakkhlong Kennel)
Zombi vom R.C.Club Fuji von der Pakkhlong 08/06/2016 3 3
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Cronos del Seprio *Honda vom Hutberg 05/06/2016 5 2
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Pakros vom Pendler *Melly von der Ostfriesischen Thingstätte 05/06/2016 1 1

May 2016

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณสุขุม แซ่แต้
(New Wave)
Laika vom Hunter Dog Fuzo vom New Wave 30/05/2016 4 4
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Libero von Aducht Anka vom Mangkon Kennel 29/05/2016 2 3
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Dario di Casa Massarelli *Amway vom Branch Mark 26/05/2016 2 2
คุณนเรศ รัศมีจันทร์
(Bauernhof)
*Johnie vom Branch Mark Zoe von der Mauritsholek 24/05/2016 2 0
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Jack vom Kusuman Farm Quicy vom Nan & Nice 24/05/2016 4 5
คุณสุรัตน์ วงศ์ชาญศิลป์
(Champ Kennel)
Amani vom R.C.Club Coffi vom R.C.Club 20/05/2016 1 2
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
Xeres von Bad-Boll Kiwi von der Pakchong 20/05/2016 2 1
คุณปรีชา ปวิดาภา
(P.P.Luengnoktha)
*Libero von Aducht Danla vom Chuenchom 15/05/2016 6 3
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
Xeres von Bad-Boll Xoxi de Intercanina 12/05/2016 4 0
คุณประสิทธิ์ บำรุงธรรม
(P.S.Buriram)
*Master Terra Silva Demo vom Standard Group 10/05/2016 2 2
คุณสิริกาญจน์ รุจิโพธิ์วงศ์ *Faro Del Monte Poliziano Besta vom Muangling 09/05/2016 4 4
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Hoogan degli Achei Hemy von der Pakchong 08/05/2016 4 4
คุณอุทัย อำลอย
(P.P.M.98 Kennel)
Xeres von Bad-Boll *Nara vom K.Samuteprakarn 08/05/2016 6 3
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
Bogie vom Natchanon Windy vom Nan & Nice 01/05/2016 3 4

April 2016

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
Xandro vom Nimbus Honey vom Kusuman Farm 30/04/2016 5 3
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Magnum vom Kusuman Farm Uma vom Nan & Nice 30/04/2016 2 3
คุณพงษ์ศักดิ์ ศรีสัญญาพานิชย์
(Bangkruai Kennel)
*Kimo vom Schloß Rügland Kia vom Splitberg 29/04/2016 3 3
คุณสรไกร ทองหล่อ *Hoogan degli Achei Catier vom Thamai GSD 23/04/2016 1 2
จ.อ.อเนก เปียจำปา
(J.I.P.Farm)
Flert vom Fanion Anny vom Piyamit Farm 22/04/2016 3 3
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
Magnum vom Kusuman Farm Michell vom Karsemlit 22/04/2016 3 3
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Jack vom Kusuman Farm Tina vom Nan & Nice 18/04/2016 2 2
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Magnum vom Kusuman Farm Beaury vom Nan & Nice 15/04/2016 2 3
คุณอัมพร โอนอ่อน Carter vom Thamai GSD Enna vom R.C.Club 14/04/2016 2 3
คุณโสภณ กิตติวิโรจน์สกุล
(S.K.Farm)
*Kimo vom Schloß Rügland Amy vom Pendler 11/04/2016 2 6
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Faro Del Monte Poliziano Hilla vom K.S.Pattaya 09/04/2016 2 1
คุณนครินทร์ หอมหวล
(Nakarin Farm)
Dack vom Nakarin Farm Eve vom Kusuman Farm 03/04/2016 5 1
คุณวิเชษฐ์ ทองเต็มภาชน์
(Hunter Dog)
Iron vom Hunter Dog Gundy vom Hunter Dog 02/04/2016 0 3
คุณชัยโรจน์ รุ่งเมธีวิวัฒน์
(Best Changrai)
Carry vom P.Phitsanulok Candy vom Audtarapon 01/04/2016 6 1
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Boss vom Chareondewan Mara vom Nan & Nice 01/04/2016 2 2

March 2016

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
Carlos von der Pakchong Tira vom Nan & Nice 30/03/2016 5 4
คุณสุลาภ บัวชื่น
(Maryland Songkhla)
Wegus vom Branch Mark Fritty vom V.P.P.K. 28/03/2016 2 1
คุณวราวุฒิ มณีกุล *Greif von der Grafenburg Rate von der Pakchong 27/03/2016 1 0
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Greif von der Grafenburg Arlina von der Pakchong 26/03/2016 3 0
คุณกิตติกร ศรีนัครินทร์
(Kittinapa Kennel)
Xeres von Bad-Boll Banyan von der Pakchong 25/03/2016 2 2
คุณสุมิตร เตชะเรืองสุวรรณ
(สุราษฎร์ เช็พเพอด)
Conan vom Bauernhof Lana vom R.C.Club 21/03/2016 2 2
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
*Kimo vom Schloß Rügland Chlon von der Pakchong 18/03/2016 3 3
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Faro Del Monte Poliziano Anke vom Mangkon Kennel 18/03/2016 4 2
คุณวิจิตร แสนเจ๊ก
(Bantum House)
Alex vom Barkland Nike vom Kusuman Farm 15/03/2016 0 1
คุณกิตติกร ศรีนัครินทร์
(Kittinapa Kennel)
*Hoogan degli Achei Honda vom Louis Kennel 10/03/2016 1 8
คุณโสภณ กิตติวิโรจน์สกุล
(S.K.Farm)
*Kimo vom Schloß Rügland Ezanza vom Pimai 07/03/2016 2 1
คุณคมน์ธรณ์ มีพร้อม
(KM1 Team)
Arther vom Chuenchom Farm Connie vom P.P.M.Hatyai 07/03/2016 5 3
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Hado vom Chareondewan Gipsy vom Chareondewan 07/03/2016 1 4
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Dana von der Hopfenhalle 06/03/2016 2 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Groovy di Casa Massarelli *Elys di Camporeale 04/03/2016 4 4
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Libero von Aducht *Hella vom Dironca 03/03/2016 0 1
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
*Kimo vom Schloß Rügland Mint vom Karsemlit 02/03/2016 6 2
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Lucy vom Branch Mark 02/03/2016 7 3
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Zafiro vom Suentelstein *Saskia vom Haus Storr 01/03/2016 4 2
คุณบัณฑิต สลุปพล
(Bandit Buriram)
Alex vom Barkland Nicole vom Kusuman Farm 01/03/2016 1 1
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Boss vom Chareondewan Anna vom Thongthai Tour 01/03/2016 3 5

February 2016

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Magnum vom Kusuman Farm Wansa vom Nan & Nice 28/02/2016 5 2
คุณสุวิทย์ สุ่มมาตย์
(Standard Farm)
La vom North East Dog Zara vom Nan & Nice 23/02/2016 5 3
คุณธนภณ ธนะสีรังกูร
(Thanaphon Farm)
Jordan vom Branch Mark Macha von der Pakchong 22/02/2016 3 4
คุณณัฐกิตต์ มาสนา
(สุกัญญา ฟาร์ม)
*Umax vom Pendler *Zara von den zwei Steinen 21/02/2016 6 2
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Magnum vom Kusuman Farm Voly vom Nan & Nice 20/02/2016 5 5
ดร.นพดล สมยานนทนากุล
(แสงดาว แคนแนล)
*Zidan von der Königsgarde Panja vom Reimsloher wel 19/02/2016 5 1
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Symon Di Casa Massarelli *Jola vom Finkenschlag 17/02/2016 0 3
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
(P.P.M.Hatyai)
*Libero von Aducht *Kascha vom Pendler 14/02/2016 3 2
น.พ.วิฤทธิ์ ตันติไชยากุล
(W.T.Banpong)
Figo von der Pakchong Audi vom W.T.Banpong 12/02/2016 2 1
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Indo vom Banrao Ongus vom Nan & Nice 10/02/2016 4 4
น.สพ.สายันต์ คงเพชร
(Shappanya)
*Hoogan degli Achei *Almond vom Shappanya 08/02/2016 6 3
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Jack vom Kusuman Farm Jum vom Nan & Nice 08/02/2016 3 2
คุณประสิทธิ์ ลีโย
(P.N.Farm Burirum)
*Umax vom Pendler Jena vom Wiset Farm 02/02/2016 1 3
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Carlos von der Pakchong Iris vom Nan & Nice 01/02/2016 1 1

January 2016

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณประสิทธิ์ บำรุงธรรม
(P.S.Buriram)
Alex vom Barkland Amma vom P.S.Buriram 24/01/2016 1 0
คุณประสิทธิ์ บำรุงธรรม
(P.S.Buriram)
Alex vom Barkland Ang vom Hundchen Farm 23/01/2016 2 5
คุณศิฆายุ เทพวงษ์
(Noah Kennel)
Champion vom K.B.Farm Quency vom Nan & Nice 22/01/2016 1 6
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Greif von der Grafenburg   21/01/2016 3 0
คุณประสิทธิ์ บำรุงธรรม
(P.S.Buriram)
Alex vom Barkland Drama vom Standard Group 21/01/2016 1 2
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Hoogan degli Achei *Zoey von den zwei Steinen 19/01/2016 5 4
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Hoogan degli Achei Lara von der Pakchong 19/01/2016 4 3
คุณโสภณ กิตติวิโรจน์สกุล
(S.K.Farm)
*Kimo vom Schloß Rügland Vanda vom S.K.Farm 19/01/2016 5 5
คุณจิรวัฒน์ วิเศษ
(Wiset Farm)
*Pedro von der Stadt Mosbach K-Wanta Feetback 15/01/2016 4 3
คุณประสิทธิ์ ลีโย
(P.N.Farm Burirum)
*Umax vom Pendler Laura vom Kusuman Farm 14/01/2016 3 2
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Magnum vom Kusuman Farm Uta vom Nan & Nice 10/01/2016 8 6
ดร.นพดล สมยานนทนากุล
(แสงดาว แคนแนล)
*Donner vom Schwarzen-Kessel *Baika von der Emsaue 10/01/2016 3 4
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Ballack von der Brucknerallee *Rika zum Gigelsfelsen 08/01/2016 2 3
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Faro Del Monte Poliziano *Zelli von der Werther Mühle 05/01/2016 3 3
คุณพงษ์ศักดิ์ ศรีสัญญาพานิชย์
(Bangkruai Kennel)
*Rom Splitberg Anna vom Karsemlit 05/01/2016 6 3
คุณปรีชา มีเย็น
(P.Phitsanulok)
*Kimo vom Schloß Rügland Alisa vom Fanta 05/01/2016 2 3
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
*Joop vom Casselswald Ronya vom Kusuman Farm 01/01/2016 2 1

December 2015

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Hoogan degli Achei Lean vom Elbe-Saale-Winkel 31/12/2015 4 1
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
*Rom Splitberg Katy vom Karsemlit 28/12/2015 1 1
คุณวุฒิ สุธารักษ์
(Rocket Kennel)
*John vom P.P.Luengnoktha Brazo vom Natchanon Farm 28/12/2015 4 2
คุณสมพร สุกใส
(Pakkhlong Kennel)
Zombi vom R.C.Club Fina von der Pakkhlong 24/12/2015 2 6
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Memphis vom Solebrunnen *Honda vom Pendler 23/12/2015 4 2
คุณชคปาน กุนาง
(ธนกฤติ ฟาร์ม)
Copter vom V.K.2009 Onny vom Kusuman Farm 21/12/2015 1 3
คุณวิเชษฐ์ ทองเต็มภาชน์
(Hunter Dog)
Laika vom Hunter Dog Inna vom Hunter Dog 14/12/2014 2 2
น.ต.ภาณุ หริคำภา
(Phakin)
Fixco vom Wiset Farm Holly vom K.B.Farm 14/12/2015 4 4
คุณอลงกรณ์ จันทร์ทอง
(S.C.ราชบุรี)
Hado vom Chareondewan Amy vom A.P.T.Chombung 12/12/2015 3 3
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Justus vom Haus Dexel *Qeen vom R.C.Club 04/12/2015 0 4

November 2015

Breeder Sire Dam DOB #
M F
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
(P.P.M.Hatyai)
*Eyck vom Sankt Raphael *Haifa vom Branch Mark 28/11/2015 4 5
คุณธนวัฒน์ สุนทรนนท์
(Muangkorn Farm)
Dack vom Nakarin Farm Jam vom Branch Mark 27/11/2015 5 3
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Hoogan degli Achei *Ghandy vom Haus Santo 24/11/2015 1 6
คุณจุฬาลักษณ์ ชินวงษ์
(Vogelsberg Farm)
Wanko vom Arolserholz Tendy vom Salztal 22/11/2015 1 4
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Hoogan degli Achei Hemy von der Pakchong 19/11/2015 2 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Weinona von Lacroz 15/11/2015 10 3
คุณชุติเดช ว่องวงศารักษ์
(ฐิตา ฟาร์ม)
*Libero von Aducht Argira vom Chuendom 13/11/2015 0 1
คุณปรีชา ปวิดาภา
(P.P.Luengnoktha)
*Libero von Aducht *Jessi vom P.P.Luengnoktha 05/11/2015 4 2
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Cora vom Team Zellwaldrand 01/11/2015 4 4
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Amway vom Branch Mark 01/11/2015 5 4

October 2015

Breeder Sire Dam DOB #
M F
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
(P.P.M.Hatyai)
*Eyck vom Sankt Raphael *Ezra vom P & T Yala Kennel 25/10/2015 2 0
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Boss vom Chareondewan Mona vom Nan & Nice 25/10/2015 8 1
คุณปรีชา มีเย็น *Libero von Aducht Emma vom P.Phitsanulok 13/10/2015 4 2
คุณนครินทร์ หอมหวล
(Nakarin Farm)
Dack vom Nakarin Farm Eve vom Kusuman Farm 08/10/2015 4 1
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Boss vom Chareondewan Mara vom Nan & Nice 08/10/2015 4 1
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Justus vom Haus Dexel *Sela vom R.C.Club 07/10/2015 4 3
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
(P.P.M.Hatyai)
*Eyck vom Sankt Raphael *Cita vom Spansberger Land 05/10/2015 1 2
คุณวิจิตร แสนเจ๊ก
(Bantum House)
*Hasch Haus Neoplantum *Malta Haus Bifo 01/10/2015 1 1

September 2015

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณธนากร เวชสิทธิ์
(Thanasap Garden)
Dack vom Nakarin Farm Dollar vom N & T Farm 19/09/2015 4 1
คุณสมชาย เลิศบรรเจิดวงศ์
(Schwarze Diamant)
Ciro Jivo Hana von der Tigerland 17/09/2015 4 5
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Quana von der Biberfalle 15/09/2015 2 1
คุณณัฐพล มีแสงเพชร
(พี.เค.กรุงเก่า)
Yambo vom Nan & Nice Xanda vom Nan & Nice 08/09/2015 2 2
คุณประสิทธิ์ บำรุงธรรม
(P.S.Buriram)
*Umax vom Pendler Nicole vom Kusuman Farm 03/09/2015 1 6

August 2015

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณเสถียร พัชรพรสกุล
(Piyamit Farm)
*Enko vom Overledingerland *Lexy von Hamyar 15/08/2015 5 2
คุณวิเชษฐ์ ทองเต็มภาชน์
(Hunter Dog)
Laika vom Hunter Dog Iris vom Hunter Dog 08/08/2015 1 3
คุณสุลาภ บัวชื่น
(Maryland Songkhla)
Castrol von der Pakchong Fritty vom V.P.P.K. 05/08/2015 1 2
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Pakros vom Pendler *Jola vom Finkenschlag 01/08/2015 2 2

July 2015

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณนครินทร์ หอมหวล
(Nakarin Farm)
Escort vom P&T Yala Kennel Evita vom N & T Farm 30/07/2015 4 3
คุณชัยโรจน์ รุ่งเมธีวิวัฒน์
(เบส เชียงราย)
*Eros vom Haus Portofino Candy vom Audtarapon 30/07/2015 1 2
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Pakros vom Pendler *Joice vom Finkenschlag 29/07/2015 1 1
คุณไวพจน์ แพงมา
(ขอนแก่น จี.เอส.ดี.)
*Dario di Casa Massarelli Loda vom P.P.Luengnoktha 12/07/2015 1 1
น.สพ.สายันต์ คงเพชร
(Shappanya)
*Dario di Casa Massarelli *Almond vom Shappanya 06/07/2015 4 2
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Greif von der Grafenburg Lara von der Pakchong 02/07/2015 3 1

June 2015

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli Zira vom Klostermoor 25/06/2015 1 0
น.สพ.สายันต์ คงเพชร
(Shappanya)
*Dario di Casa Massarelli *Acare vom Shappanya 25/06/2015 1 0
ดร.นพดล สมยานนทนากุล
(แสงดาว แคนแนล)
*Ulberto von der Eichendorfschule *Kira vom Sankt Georg 23/06/2015 2 4
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Greif von der Grafenburg Lean vom Elbe-Saale-Winkel 22/06/2015 1 1
คุณเจตน์ ปราโมทย์
(เจตน์ เซอร์วิส)
Laika vom Hunter Dog Kistina vom Hunter Dog 16/06/2015 7 2
คุณธนวัฒน์ สุนทรนนท์
(Muangkorn Farm)
Lanzo vom R.C.Club Candy vom B.P.Banpru 16/06/2015 0 1
คุณกิตติกร ศรีนัครินทร์
(Kittinapa Kennel)
*Eyck vom Sankt Raphael Honda vom Branch Mark 12/06/2015 0 2
คุณธนาวุฒิ บุ้งทองชัยกิจ
(Thanawut)
*Umax vom Pendler Cony vom Weber-Haus 06/06/2015 6 2

May 2015

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Greif von der Grafenburg Hemy von der pakchong 26/05/2015 0 4
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
(P.P.M.Hatyai)
*Enko vom Overledingerland Fara vom P.P.M.Hatyai 25/05/2015 6 2
คุณนครินทร์ หอมหวล
(Nakarin Farm)
Escort vom P&T Yala Kennel Venus vom Kusuman Farm 19/05/2015 2 2
คุณประสิทธิ์ บำรุงธรรม
(P.S.Buriram)
Lexus vom Bastaw Anny 16/05/2015 2 3
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
(P.P.M.Hatyai)
*Enko vom Overledingerland *Eika vom Branch Mark 15/05/2015 2 4
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
(P.P.M.Hatyai)
*Enko vom Overledingerland Zora vom Thalber Land 13/05/2015 1 2
คุณชัยโรจน์ รุ่งเมธีวิวัฒน์
(เบส เชียงราย)
Carry vom P.Phitsanulok Abire vom Bavernhof 10/05/2015 3 3
น.สพ.ธวัชชัย ธารทรรศนีย์
(หนึ่ง เก้า แปด)
Adam vom Fanta Asta vom Phitsanuloke 09/05/2015 3 4
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Justus vom Haus Dexel *Melly von der Ostfriesischen Thingstätte 08/05/2015 2 1
คุณชุติเดช ว่องวงศารักษ์
(ฐิตา ฟาร์ม)
*Dario di Casa Massarelli Arlina vom Chuenchom Farm 03/05/2015 1 1
คุณเจษฎา คลังเพชร
(พิจิตร จี.เอส.ดี.)
*Xomo de Intercanina Dimka vom P.Phitsanulok 01/05/2015 3 1

April 2015

Breeder Sire Dam DOB #
M F
น.พ.วิฤทธิ์ ตันติไชยากุล
(W.T.Banpong)
*Fiat vom Branch Mark Emity von der Pakchong 30/04/2015 2 1
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
(P.P.M.Hatyai)
*Enko vom Overledingerland *Haifa vom Branch Mark 27/04/2015 1 4
คุณประสิทธิ์ ลีโย
(P.N.Farm Burirum)
Lexus vom Bastaw Dollar vom Hunter Dog 20/04/2015 1 4
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Boss vom Chareondewan Mara vom Nan & Nice 20/04/2015 2 5
คุณสิขรินทร์ ศิริรักษ์
(Thamai)
*Conner vom Brandbachtal Dimka vom 19 Haus 17/04/2015 5 4
คุณประสิทธิ์ บำรุงธรรม
(P.S.Buriram)
*Umax vom Pendler Demo vom Standard Group 17/04/2015 5 5
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
Xandro vom Nimbus Honey vom Kusuman Farm 15/04/2015 4 4
คุณกิตติกร ศรีนัครินทร์
(Kittinapa Kennel)
*Joop vom Casselswald *Ulma vom Branch Mark 12/04/2015 5 1
คุณเทอดเกียรติ สุวัฒนกุล
(ทิปเปิ้ล เอ็กซ์)
Castrol von der Pakchong Kitty vom Maryland Songkhla 10/04/2015 5 3
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
(P.P.M.Hatyai)
*Enko vom Overledingerland *Osaka vom Osterberger-Land 10/04/2015 4 0
คุณสมพร สุกใส
(Pakkhlong Kennel)
Zombi vom R.C.Club Cindy von der Pakkhlong 05/04/2015 2 3
คุณวิจิตร แสนเจ๊ก
(Bantum House)
*Umax vom Pendler Nicki vom Kusuman Farm 05/04/2015 4 2

March 2015

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Boss vom Chareondewan Mona vom Nan & Nice 30/03/2015 4 4
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
*Joop vom Casselswald Lariga vom North East Dog 28/03/2015 4 3
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
Corlos von der pakchong Hara vom Karsemlit 28/03/2015 2 1
คุณสุธินี รันตศรี
(Sutinee)
*Losangeles vom North East Dog Naja vom North East Dog 26/03/2015 1 3
คุณวีรวัฒน์ รุ่งสันเทียะ
(Muang Ling)
*Greif von der Grafenburg Dira vom Nan & Nice 26/03/2015 6 2
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Dario di Casa Massarelli *Lucy vom Branch Mark 25/03/2015 1 2
คุณวิเชษฐ์ ทองเต็มภาชน์
(Hunter Dog)
Iron vom Hunter Dog Gundy vom Hunter Dog 22/03/2015 1 2
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
Adam vom T.P.GSD.54 Conny vom Nan & Nice 22/03/2015 3 6
คุณประสิทธิ์ ลีโย
(P.N.Farm Burirum)
*Umax vom Pendler Affi vom P.T.Surin 19/03/2015 4 1
คุณกิตติกร ศรีนัครินทร์
(Kittinapa Kennel)
Good vom P.P.M. Hatyai *Honda vom Louis Kennel 19/03/2015 3 4
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Greif von der Grafenburg *Arlena von der Pakchong 18/03/2015 1 3
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Nando vom Nan & Nice Wandy vom Nan & Nice 18/03/2015 2 5
คุณธนภณ ธนะสีรังกูร
(Thanaphon)
*Greif von der Grafenburg *Lisa von der Salzteichaue 17/03/2015    
คุณพงษ์ศักดิ์ ศรีสัญญาพานิชย์
(Bangkruai Kennel)
*Zoro Splitberg Edra Splitberg 16/03/2015 5 3
คุณเริงศักดิ์ อโณทัยไพบูลย์
(K.R.Farm)
Flert vom Fanino Anny vom Piyamit Farm 15/03/2015 3 1
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
*Joop vom Casselswald *Iffi von Groß-Zünder 09/03/2015 3 1
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Nando vom Nan & Nice Voly vom Nan & Nice 08/03/2015 6 5
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Greif von der Grafenburg Anke vom Mangkon Kennel 06/03/2015 3 2
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
*Rom Splitberg Andra vom Karsemlit 05/03/2015 2 1
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
(P.P.M.Hatyai)
*Enko vom Overledingerland *Nara vom K.Samuteprakarn 02/03/2015 6 1

February 2015

Breeder Sire Dam DOB #
M F
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
(P.P.M.Hatyai)
*Dario di Casa Massarelli *Wyna zur Wolfskammer 24/02/2015 2 1
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Pakros vom Pendler *Dixy de Intercanina 14/02/2015 3 2
คุณจิรวัฒน์ วิเศษ
(Wiset Farm)
*Conner vom Brandbachtal K-Wanta Feetback 14/02/2015 1 2
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Justus vom Haus Dexel *Facebook vom R.C.Club 09/02/2015 3 3
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
*Joop vom Casselswald Yelena vom Kusuman Farm 09/02/2015 9 0
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
Xandro von Nimbus Ronya vom Kusuman Farm 03/02/2015 4 6

January 2015

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณพงษ์พันธุ์ วรรธนศิริโชติ
(Sheep Dog)
*Xomo de Intercanina First vom R.C.Club 31/01/2015 2 2
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
*Rom Splitberg Windy vom Nan & Nice 31/01/2015 3 1
คุณวุฒิ สุธารักษ์
(Rocket Kennel)
*John vom P.P.Luengnoktha Brazo vom Natchanon Farm 29/01/2015 3 3
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
Xandro von Nimbus Hope vom Kusuman Farm 28/01/2015 5 3
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Hado vom Chareondewan Gipsy vom Chareondewan 28/01/2015 7 6
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Corea di Casa Massarelli 21/01/2015 7 5
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
Carlos von der Pakchong Enna vom Karsemlit 18/01/2015 2 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Quana von der Biberfalle 16/01/2015 3 5
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Ba vom Schaumbergerland *Ussi vom Branch Mark 14/01/2015 1 0
คุณชัยโรจน์ รุ่งเมธีวิวัฒน์
(เบส เชียงราย)
Carry vom P.Phitsanulok Candy vom Audtarapon 11/01/2015 2 2
คุณเสถียร พัชรพรสกุล
(Piyamit Farm)
*Ba vom Schaumbergerland Xomi de Intercanina 10/01/2015 2 0
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Amway vom Branch Mark 08/01/2015 4 3
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
(P.P.M.Hatyai)
*Dario di Casa Massarelli Funny vom P.P.M.Hatyai 08/01/2015 2 1
คุณจุฬาลักษณ์ ชินวงษ์
(Vogelsberg Farm)
Wanko vom Arolserholz Tendy vom Salztal 08/01/2015 1 5
คุณสมพร สุกใส
(Pakkhlong Kennel)
Zombi vom R.C.Club Fuji von der Pakkhlong 08/01/2015 3 3
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Benz vom Vasan Quicy vom Nan & Nice 06/01/2015 4 4
คุณสุลาภ บัวชื่น
(Maryland Songkhla)
Castrol von der Pakchong Kissy vom Maryland Songkhla 03/01/2015 3 2
คุณสมพร สุกใส
(Pakkhlong Kennel)
Zombi vom R.C.Club Fina von der Pakkhlong 01/01/2015 1 2

December 2014

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Dario di Casa Massarelli *Kascha vom Pendler 28/12/2014 2 5
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Greif von der Grafenburg *Zelli von der Werther Mühle 24/12/2014 4 2
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Dario di Casa Massarelli *Saskia vom Haus Storr 22/12/2014 0 5
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Mentos vom Osterberger-Land *Xara de Intercanina 22/12/2014    
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Greif von der Grafenburg *Ghandy vom Haus Santo 19/12/2014 1 1
น.สพ.สายันต์ คงเพชร
(Shappanya)
*Ba vom Schaumbergerland *Acare vom Shappanya 12/12/2014 0 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Wappy de Intercanina 10/12/2014 2 5
คุณวิเชษฐ์ ทองเต็มภาชน์
(Hunter Dog)
Laika vom Hunter Dog Inna vom Hunter Dog 07/12/2014 0 5
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
*Joop vom Casselswald Meggi vom Kusuman Farm 07/12/2014 1 5
คุณภาคภูมิ ภูเทพคำ
(P.A.Farm)
Losangeles vom North East Dog Orly vom Piun Haus 03/12/2014 3 4
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Symon Di Casa Massarelli *Weinona von Lacroz 01/12/2014 6 4

November 2014

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณนครินทร์ หอมหวล
(Nakarin Farm)
Dolice vom Hunter Dog Batty vom Nakarin Farm 30/11/2014 3 5
คุณธนวัฒน์ สุนทรนนท์
(Muangkorn Farm)
Lanzo vom R.C.Club Jam vom Branch Mark 25/11/2014 5 0
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
(P.P.M.Hatyai)
*Enko vom Overledingerland Enka vom R.C.Club 25/11/2014 1 2
คุณเจตน์ ปราโมทย์
(เจตน์ เซอร์วิส)
Laika vom Hunter Dog Kistina vom Hunter Dog 16/11/2014 3 2

October 2014

Breeder Sire Dam DOB #
M F
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
(P.P.M.Hatyai)
*Enko vom Overledingerland Nara vom K.Samuteprakarn 28/10/2014 0 1
คุณปรีชา ปวิดาภา
(P.P.Luengnoktha)
*Pakros vom Pendler *Jessi vom P.P.Luengnoktha 26/10/2014 4 3
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Justus vom Haus Dexel Pelly vom Ostfrischen Th. 21/10/2014 3 3
คุณกฤษดา เกษมเปรมจิต
(K.S.Pattaya)
*Conner vom Brandbachtal Barara von der Pakchong 21/10/2014 6 2
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Boss vom Chareondewan Mara vom Nan & Nice 20/10/2014 2 2
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Benz vom Vasan Iris vom Nan & Nice 20/10/2014 3 3
คุณนครินทร์ หอมหวล
(Nakarin Farm)
Escort vom P&T Yala Kennel Venus vom Kusuman Farm 18/10/2014 2 5
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Justus vom Haus Dexel *Corea di Casa Massarelli 16/10/2014 4 4

September 2014

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณโสภณ กิตติวิโรจน์สกุล
(S.K.Farm)
*Pakros vom Pendler Jamaika vom Branch Mark 30/09/2014 0 1
คุณคัทลียา ชโลธร
(K.C.)
Cito Vac Vagvolgyi Yipso vom P.A.Farm 28/09/2014 5 0
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Justus vom Haus Dexel *Joice vom Finkenschlag 27/09/2014 3 4
คุณโสภณ กิตติวิโรจน์สกุล
(S.K.Farm)
*Justus vom Haus Dexel Fluke vom Anurat F.C. 26/09/2014 4 2
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
(P.P.M.Hatyai)
*Enko vom Overledingerland *Eika vom Branch Mark 22/09/2014 2 3
คุณวิเชษฐ์ ทองเต็มภาชน์
(Hunter Dog)
Iron vom Hunter Dog Gundy vom Hunter Dog 14/09/2014 2 0
คุณโสภณ กิตติวิโรจน์สกุล
(S.K.Farm)
*Umax vom Pendler Amy vom Pendler 09/09/2014 4 3
คุณสุลาภ บัวชื่น
(Maryland Songkhla)
Castrol von der Pakchong Fritty vom V.P.P.K. 08/09/2014 5 3
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Greif von der Grafenburg Anke vom Mangkon Kennel 06/09/2014 0 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Ba vom Schaumbergerland *Azura vom Stieglerhof 05/09/2014 0 3
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Ba vom Schaumbergerland *Hella vom Dironca 05/09/2014 4 5
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Pakros vom Pendler *Jola vom Finkenschlag 05/09/2014 1 1
คุณธนวัฒน์ สุนทรนนท์
(Muangkorn Farm)
Lanzo vom R.C.Club *Arlena von der Pakchong 04/09/2014 2 1

August 2014

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณเสถียร พัชรพรสกุล
(Piyamit Farm)
*Enko vom Overledingerland *Osaka vom Osterberger-Land 20/08/2014 2 3
คุณนครินทร์ หอมหวล
(Nakarin Farm)
Evita vom N & P farm Dolce vom Hunter Dog 11/08/2014 3 5

July 2014

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณพายุ ดามาพงษ์
(T.P.Chaiyaphum)
*Justus vom Haus Dexel I-Pod vom Branch Mark 17/07/2014 1 3
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Ba vom Schaumbergerland *Saskia vom Haus Storr 11/07/2014 1 0

June 2014

Breeder Sire Dam DOB #
M F
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
(P.P.M.Hatyai)
*Ilko vom Weber-Haus Enka vom R.C.Club 21/06/2014 0 4
คุณอดิเรก พรมจันทึก
(K.B.Farm)
*Greif von der Grafenburg Kelly vom P.P.M.Hatyai 18/06/2014 4 2
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
*Joop vom Casselswald Cooky vom Chuenchom Farm 19/06/2014 0 4
คุณวีระศักดิ์ โสตถิพันธุ์กุล
(Louis Kennel)
*Johnie vom Branch Mark Funny vom Louis Kennel 01/06/2014 5 1

May 2014

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณธนกร ติณณ์วรเดช
( Khing Phai 1985 )
*Xomo de Intercanina *Saphira vom Khing Phai 1985 26/05/2014 1 1
คุณพงษ์เทพ บึงราษฎร์ Indo vom Banrao Ronja vom Nan & Nice 25/05/2014 1 4
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
( P.P.M.Hatyai )
*Enko vom Overledingerland Fara vom P.P.M.Hatyai 22/05/2014 0 2
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
( Branch Mark )
*Ba vom Schaumbergerland Ussi vom Branch Mark 20/05/2014 2 2
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
( Branch Mark )
*Ba vom Schaumbergerland *Cora vom Team Zellwaldrand 20/05/2014 4 6
คุณอดิศร ฉัตรสันติประภา
( Adisorn Farm )
Hummer vom Branch Mark Hilla vom K.S.Pattaya 18/05/2014 4 3
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
( P.P.M.Hatyai )
*Eyck vom Sankt Raphael *Nara vom K.Samuteprakarn 20/05/2014 2 4
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
( P.P.M.Hatyai )
*Eyck vom Sankt Raphael Xomo 14/05/2014 3 2
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
( Karsemlit )
Gafar Tira vom Nan & Nice 14/05/2014 4 4
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
( Nan & Nice )
Mangnum vom Kusuman Beauty vom Nan & Nice 09/05/2014 3 5
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
( Branch Mark )
*Ba vom Schaumbergerland *Weinona von Lacroz 08/05/2014 7 2
คุณอัมพร โอนอ่อน Irk vom K.S.Pattaya Enna vom R.C.Club 07/05/2014 4 3
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
( Branch Mark )
*Ba vom Schaumbergerland *Lucy del Finkenwerder 05/05/2014 3 1
คุณประชา กุศลานุคุณ
( R.C.Club )
*Pakros vom Pendler *Jola vom Finkenschlag 05/05/2014 2 1
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
( Nan & Nice )
Benz vom Vasan Nona vom Nan & Nice 05/05/2014 2 5

April 2014

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณโยธิน แก้วสน
(P.P.Surin)
*Pedro von der Stadt Mosbach Daky vom Nan & Nice 30/04/2014 5 2
คุณวีรวัฒน์ รุ่งสันเทียะ
(Muang Ling)
*Greif von der Grafenburg Dira vom Nan & Nice 26/04/2014 2 4
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
Carlos von der Pakchong Bonna 25/04/2014 3 5
คุณสุเทพ จันทร์แจ่มใส
(Thongthai Tour Farm)
Cigo Vác-vágvölgyi Andy vom Hunter Dog 23/04/2014 6 2
คุณราเมศ มาสุข
(Pu Nakhonprathom)
Hado vom Chareondewan Mara vom Nan & Nice 21/04/2014 6 3
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
(Karsemlit)
Conner vom Branch Mark Chanon von der Pakchong 20/04/2014 6 5
คุณโยธิน แก้วสน
(P.P.Surin)
*Pedro von der Stadt Mosbach Wandy 18/04/2014 1 6
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Enko vom Overledingerland   17/04/2014 0 4
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Greif von der Grafenburg Gana von der Pakchong 17/04/2014    
คุณโยธิน แก้วสน
(P.P.Surin)
*Ajax vom M & M Delma 17/04/2014 2 3
คุณศิริวรรณ วรรณศรี
(Wannasri Kennel)
*Ajax vom M & M *Fara vom Sankumpang 14/04/2014 1 4
คุณสุลาภ บัวชื่น
(Maryland Songkhla)
Wegas vom Branch Mark Gassy vom Maryland 15/04/2014 1 7
นายศุภวิทย์ บุญขันธ์ *Enko vom Overledingerland Maja vom Branch Mark 12/04/2014 3 6
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Indo vom Banrao Nanear vom Nan & Nice 12/04/2014 3 3
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Benz vom Vasan Gedy vom Nan & Nice 09/04/2014 1 3
คุณเฉลียว รัตนเกษม
(Pink Diamond)
Hurren vom Branch Mark Alfa vom Louis Kennel 07/04/2014 5 2
คุณคัทลียา ชโลธร
(K.C.)
*Umax vom Pendler Nobu vom North East Dog 05/04/2014 0 2
คุณประสิทธิ์ ลีโย
(P.N.Farm Burirum)
*Ajax vom M & M Laura vom Kusuman Farm 01/04/2014 4 3

March 2014

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Ba vom Schaumbergerland *Uhu vom Branch Mark 30/03/2014 3 2
คุณสาธิต สุทธิบงกช
(S.T. 90)
*Umax vom Pendler Candy vom Haus Catja 22/03/2014 5 1
นายอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
(Der Pakchong)
*Enko vom Overledingerland *Zoey von den zwei Steinen 19/03/2014 5 3
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Ba vom Schaumbergerland *Baxy vom Zellwaldrand 18/03/2014 2 4
คุณจุฬาลักษณ์ ชินวงษ์
(Vogelsberg Farm)
Wanko vom Arolserholz Tendy vom Salztal 13/03/2014 4 4
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Pakros vom Pendler *Joice vom Finkenschlag 13/03/2014 4 4
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Indo vom Banrao Iris vom Nan & Nice 13/03/2014 1 3
คุณประชา กุศลานุคุณ
(R.C.Club)
*Pakros vom Pendler Windy vom R.C.Club 12/03/2014 1 2
คุณสมพร สุกใส
(Pakkhlong Kennel)
Zambi vom R.C.Club Fuji von der Pakkhlong 08/03/2014 3 6
คุณโสภณ กิตติวิโรจน์สกุล
(S.K.Farm)
*Umax vom Pendler Amy vom Pendler 07/03/2014 4 4
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Nando vom Nan & Nice Wandy vom Nan & Nice 07/03/2014 5 2
คุณศราวุธ คำแสง
(D K Kennel)
*Ba vom Schaumbergerland Aris 03/03/2014 2 5
คุณธนกร ติณณ์วรเดช
(King Phai Haus)
*Hammer vom Branch Mark *Nasa vom S.K.Farm 03/03/2014 1 4
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Benz vom Vasan Tina vom Nan & Nice 02/03/2014 3 2
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
(Branch Mark)
*Ba vom Schaumbergerland *Ulma vom Branch Mark 01/03/2014 1 2

February 2014

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณโยธิน แก้วสน
( P.P.Surin )
*Ajax vom M & M Bell 28/02/2014 2 2
คุณสุลาภ บัวชื่น
( Maryland Songkhla )
Castrol von der Pakchong Honey vom Maryland 27/02/2014 3 3
คุณโยธิน แก้วสน
( P.P.Surin )
*Pedro von der Stadt Mosbach Channel 26/02/2014 1 0
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
( Kusuman Farm )
*Joop vom Casselswald *Zoraja von der Grafenburg 25/02/2014 5 2
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
( Der Pakchong )
*Enko vom Overledingerland *Arlena von der Pakchong 22/02/2014 1 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
( Branch Mark )
*Saabat von Aurelius *Wappy de Intercanina 18/02/2014 3 4
น.สพ.สายันต์ คงเพชร
( Shappanya )
*Dux di Casa Massarelli *Almond vom Shappanya 17/02/2014 2 4
คุณโยธิน แก้วสน
( P.P.Surin )
*Pedro von der Stadt Mosbach *Xendy von der Werther-Mühle 16/02/2014 4 0
น.สพ.สายันต์ คงเพชร
( Shappanya )
*Dux di Casa Massarelli *Abby vom Shappanya 09/02/2014    

January 2014

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณศิริวัฒน์ เรืองรัตนากร *Nero Sedlarski K-Wanta Feetback 31/01/2014 7 2
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
( Branch Mark )
*Dux di Casa Massarelli *Una vom Köttersbusch 26/01/2014 2 3
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
( Nan & Nice )
Nando vom Nan & Nice Uta vom Nan & Nice 25/01/2014 4 1
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
( Nan & Nice )
Nando vom Nan & Nice Jum vom Nan & Nice 19/01/2014 1 4
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
( Nan & Nice )
Benz vom Vasan Neya vom Nan & Nice 06/01/2014 3 0

December 2013

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
( Nan & Nice )
Benz vom Vasan Gatoon 28/12/2013 5 3
คุณไพสน กั้วจรัญ
( S.Chareon Farm )
Armiko Anka vom Nan & Nice 22/12/2013 3 2
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
( Kusuman Farm )
*Joop vom Casselswald Lariga vom North East Dog 21/12/2013 6 4
คุณประชา กุศลานุคุณ
( R.C.Club )
*Justus vom Haus Dexel *Sarina vom Finkenschlag 21/12/2013 5 4
คุณธนาวุฒิ บุ้งทองชัยกิจ
( Thanawut )
*Enko vom Overledingerland Cony von der Pakchong 21/12/2013 2 3
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
( P.P.M.Hatyai )
*Chacco von der Freiheit Westerholt *Cita vom Spansberger Land 14/12/2013 3 5
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
( P.P.M.Hatyai )
*Eyck vom Sankt Raphael Nara vom K.Samuteprakarn 10/12/2013 1 2
คุณจิรวัฒน์ วิเศษ
( Wiset Farm )
*Ajax vom M & M Charich 08/12/2013 2 2
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
( P.P.M.Hatyai )
*Eyck vom Sankt Raphael *Ezra vom P & T Yala Kennel 08/12/2013 0 1
คุณสมชาย เลิศบรรเจิดวงศ์
(Schwarze Diamant)
Xello vom Hunter Dog Hana von der Tigerland 01/12/2013 1 0

November 2013

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณจิรวัฒน์ วิเศษ
( Wiset Farm )
*Ajax vom M & M Biene 16/11/2013 6 4
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
( P.P.M.Hatyai )
*Eyck vom Sankt Raphael Enka vom R.C.Club 14/11/2013 0 1
นายอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
( Der Pakchong )
*Enko vom Overledingerland *Zara von den zwei Steinen 10/11/2013 5 0
คุณประชา กุศลานุคุณ
( R.C.Club )
*Pakros vom Pendler *Dixy de Intercanina 07/11/2013 1 3
คุณประชา กุศลานุคุณ
( R.C.Club )
*Pakros vom Pendler *Sela vom R.C.Club 01/11/2013 4 2

October 2013

Breeder Sire Dam DOB #
M F
น.สพ.สายันต์ คงเพชร
( Shappanya )
*Dux di Casa Massarelli *Acare vom Shappanya 29/10/2013 1 1
คุณธนภณ ธนะสีรังกูร
( Thanaphon )
*Ajax vom M & M Horga vom Everest 28/10/2013 1 2
คุณคมกฤช อัยศิริ
( K.18 )
*Eydir vom Haus Tepferd *Candy vom K.18 18/10/2013 4 3
คุณพายุ ดามาพงษ์
( T.P.Chaiyaphum )
*Ghandi vom Baronenwald *I-Pod vom Branch Mark 18/10/2013 2 4
คุณประชา กุศลานุคุณ
( R.C.Club )
*Pedro von der Stadt Mosbach *Jola vom Finkenschlag 16/10/2013 5 2
คุณประชา กุศลานุคุณ
( R.C.Club )
*Pedro von der Stadt Mosbach Pacha 08/10/2013 2 2
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
( Nan & Nice )
Nando vom Nan & Nice Quicy vom Nan & Nice 04/10/2013 4 6
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
( Nan & Nice )
Benz vom Vasan Norna vom Nan & Nice 03/10/2013 3 6

September 2013

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณประชา กุศลานุคุณ
( R.C.Club )
*Eros vom Haus Portofino Joice vom Finkenschlag 30/09/2013 1 1
คุณไพสน กั้วจรัญ
( S.Chareon Farm )
Exzimo vom Sheepdog Caren vom Phimai 30/09/2013 1 2
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
( P.P.M.Hatyai )
*Eyck vom Sankt Raphael *Osaka vom Osterberger-Land 27/09/2013 2 3
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
( Karsemlit )
*Greif von der Grafenburg Tina vom Nan & Nice 21/09/2013 3 4
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
( Nan & Nice )
Nando vom Nan & Nice Uma vom Nan & Nice 16/09/2013 1 2
คุณประชา กุศลานุคุณ
( R.C.Club )
*Pedro von der Stadt Mosbach Tammy vom R.C.Club 10/09/2013 1 2
คุณนครินทร์ หอมหวล
( Nakarin Farm )
Escort vom P&T Yala Kennel Evita vom N & T Farm 09/09/2013 6 3
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
( Branch Mark )
*Dux di Casa Massarelli *Hella vom Dironca 09/09/2013 3 3
คุณชมพูนุช เกษมฤทธิ์
( Karsemlit )
*Enko vom Overledingerland Charon von der Pakchong 07/09/2013 4 7
คุณเสถียร พัชรพรสกุล
( Piyamit Farm )
*Ilko vom Weber-Haus Zari vom Branch Mark 01/09/2013 4 2

August 2013

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
( Nan & Nice )
Benz vom Vasan City vom Nan & Nice 31/08/2013 6 3
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
( Nan & Nice )
Nando vom Nan & Nice Wansa vom Nan & Nice 26/08/2013 3 1
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
( P.P.M.Hatyai )
*Eyck vom Sankt Raphael Eika vom Branch Mark 07/08/2013 1 1
คุณมานพ หนูอุดม *Pedro von der Stadt Mosbach Arlina vom Chuenchom Farm 04/08/2013 0 3

July 2013

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณนครินทร์ หอมหวล
( Nakarin Farm )
*Dux di Casa Massarelli Evita vom N & T Farm 22/07/2013 4 1
คุณธนาวุฒิ บุ้งทองชัยกิจ
( Thanawut )
*Pedro von der Stadt Mosbach *Cony vom Weber Haus 11/07/2013 4 3
คุณประมาณ ป้องสนาม
( Chuenchom Farm )
*John vom P.P.Luengnoktha *Xara vom R.C.Club 10/07/2013 2 2

June 2013

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณปรีชา ปวิดาภา
( P.P.Luengnoktha )
*Dux di Casa Massarelli *Jessi vom P.P.Luengnoktha 30/06/2013 2 3
คุณสายชล ขันทัง Tell Ariya 25/06/2013 1 0
คุณธนกร ติณณ์วรเดช
( Khing Phai 1985 )
Hammer vom Branch Mark Shafira vom KhingPhai 22/06/2013 1 0
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
( Der Pakchong )
*Enko vom Overledingerland *Zelli von der Werther Mühle 21/06/2013 3 1
คุณมานพ หนูอุดม *Dux di Casa Massarelli Andy vom Hunter Dog 05/06/2013 0 2

May 2013

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Benz vom Vasan Wacky vom Nan & Nice 29/05/2013 4 3
คุณสิขรินทร์ ศิริรักษ์
(Thamai)
*Pütz vom Haus Wendl Hara vom P.77 Kennel 27/05/2013 2 1
คุณคมสัน อรุณไกร
(เพื่อนเอ้าท์)
Hammer vom Branch Mark Andy vom T.P.Chaiyaphum 27/05/2013 2 1
คุณจุฬาลักษณ์ ชินวงษ์
(Vogelsberg Farm)
Wanko vom Arolserholz Tendy vom Salztal 26/05/2013 7 0
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
(Kusuman Farm)
Xandro vom Nimbus Diama vom Hunter Dog 21/05/2013 2 2
คุณวีระศักดิ์ อู่ไพบูรณ์
(Nan & Nice)
Indo vom Banrao Yayee vom Nan & Nice 15/05/2013 2 2
คุณสุลาภ บัวชื่น
(Maryland Songkhla)
Casso vom S.K.Farm Cassy vom Maryland Songkhla 13/05/2013 4 3
คุณสุลาภ บัวชื่น
(Maryland Songkhla)
Escort vom P&T Yala Kennel Fritty vom V.P.P.K. 07/05/2013 2 3
คุณจิรวัฒน์ วิเศษ
(Wiset Farm)
Ajax vom M & M Laura vom Kusuman Farm 01/05/2013 1 0

April 2013

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณวิเชษฐ์ ทองเต็มภาชน์
( Hunter Dog )
Iron vom Hunter Dog Gundy vom Hunter Dog 27/04/2013 4 4
คุณอดิเรก พรมจันทึก
( K.B.Farm )
Gundo vom K.S.Pattaya Mona vom Nan & Nice 27/04/2013 1 3
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
( Kusuman Farm )
*Joop vom Casselswald *Iffi von Groß-Zünder 26/04/2013 2 4
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
( P.P.M.Hatyai )
Eyck vom Sankt Raphael Kara vom Batu 19/04/2013 4 2
คุณโสภณ กิตติวิโรจน์สกุล
( S.K.Farm )
Umax vom Pendler Eranza vom Pimai 18/04/2013 2 2
คุณวีระศักดิ์ โสตถิพันธุ์กุล
( Louis Kennel )
Don vom Haus Wendl Luci vom Moenchberg 18/04/2013 0 2
คุณพูลธวรรธณ์ ภัทรธำรงกุล
( Kusuman Farm )
Xandro vom Nimbus Irin vom Hunter Dog 15/04/2013 6 2
คุณธนันชัย นิลกลาง
( North Eastern Dog )
Neville vom R.C.Club Bank vom Mellyland 12/04/2013 3 3
คุณธนวัฒน์ สุนทรนนท์
( Muangkorn Farm )
Lanzo vom R.C.Club Jam vom Branch Mark 10/04/2013 2 1
คุณสุธี วงศ์สิโรจน์กุล
( Branch Mark )
Ustinov vom Romerland Corea di Casa Massarelli 05/04/2013 1 0
คุณอาทิตย์ อภิเจริญพันธุ์
( Der Pakchong )
Nino von Tronje Ghandy vom Haus Santo 03/04/2013 6 4
คุณโยธิน แก้วสน
( P.P.Surin )
Ajax vom M & M Xandy v.d. Werther Mu 03/04/2013 2 3
คุณโยธิน แก้วสน
( P.P.Surin )
Ajax vom M & M Rasi vom R.C.Club 01/04/2013 0 1

March 2013

Breeder Sire Dam DOB #
M F
คุณธีระชัย ทองวานิช Ferro vom Holtkamper Wendy vom Nan & Nice 31/03/2013 4 2
คุณสุธินี รันตศรี
(Sutinee)
Hammer vom Branch Mark Naja 30/03/2013 3 3
คุณกฤษดา เกษมเปรมจิต
( K.S. Pattaya )
Putz vom Haus Wendi Nelli vom Haus Wendi 25/03/2013 1 1
พ.ต.อ.พิมลรัตน์ ธรรมาธิปต์
( P.P.M.Hatyai )
*Eyck vom Sankt Raphael Ezra vom P & T Yala Kennel 20/03/2013 4 1
คุณวีระศักดิ์ โสตถิพันธุ์กุล
( Louis Kennel )
Vegas vom Weber Haus Ute vom Essweitertal 18/03/2013 0 2
คุณประสิทธิ์ บำรุงธรรม
( P.S.Buriram )
Ajax vom M & M Nicole vom Kusuman Farm 13/03/2013 2 3
คุณสมพร สุกใส
( Pakkhlong Kennel )
Casso vom S.K.Farm Quina vom R.C.Club 10/03/2013 3 2
คุณปรีชา ปวิดาภา
( P.P.Luengnoktha )
Johne vom P.P.Luengnoktha Rena vom Martelsberg 09/03/2013 5 4
คุณจักราวุธ อินทร์ไชยวงศ์
( Canis Farm )
Ghandi vom Baronenwalf Gerfield vom Canis 05/03/2013 2 1
Share/Save